[ศูนย์ ]~~:: ยินดี ต้อนรับ สู่ รับประทาน ชีวิต:: ~. สวัสดี ทุก ท่าน นะ ครับ ผม เข้า มา แล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วย นะ ครับ ... แจก รูป เกิด ใหม่, เทพ มรณะ, วัน พีซ, กิน คน โซล, นางฟ้า หาง ที่ นี่ เลย ครับ ~ [ศูนย์ /]

Join the forum, it's quick and easy

[ศูนย์ ]~~:: ยินดี ต้อนรับ สู่ รับประทาน ชีวิต:: ~. สวัสดี ทุก ท่าน นะ ครับ ผม เข้า มา แล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วย นะ ครับ ... แจก รูป เกิด ใหม่, เทพ มรณะ, วัน พีซ, กิน คน โซล, นางฟ้า หาง ที่ นี่ เลย ครับ ~ [ศูนย์ /]
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ข้อมูล Black Star

5 posters

Go down

ข้อมูล Black Star Empty ข้อมูล Black Star

ตั้งหัวข้อ by Admin Fri Feb 26, 2010 9:44 pm

ข้อมูล Black Star Chara_black

ชื่อ : Black star (ผู้ใช้อาวุธ)

พากย์เสียงโดยYumiko Kobayashi (drama CD/anime)

คู่หู : สึบากิ

Character
Info:ผู้ใช้ศาสตรามืดหรือมือสังหารเป็นคู่หูของ สึบากิ
และเป็นเพื่อนรักกับโซล เขาชอบคิดว่าเขาคือคนระดับ big
เป็นคนที่มีความมั่นใจในตัวเองสูงและก็เป็นคนที่ดูเหมือนจะติงต๊อง แต่ถ้า
เวลาสู้แล้วจะเปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลยทีเดียว แบล็คสตาร์มั่นใจในตัวเองถึง
ขั้นว่า
เขาเป็นดาวเด่นเลยทีเดียว และมักจะปรากฏตัวให้เด่นกว่าคนอื่นเสมอ ที่
สำคัญ
แบล็คสตาร์คิดว่าเขาจะต้องเป็นผู้ที่อยู่เหนือพระเจ้าอย่างแน่นอน !
มีความสามารถพิเศษในการโจมตีโดยอัดพลังเข้าใส่โดยตรง ดังนั้น
แบล็คสตาร์จึงเป็นคนที่ต่อสู้ด้วยมือเปล่าได้ชำนาญที่สุด
Admin
Admin
ท่านยมทูต
ท่านยมทูต

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 93
วิญญาณ วิญญาณ : 836257
ภารกิจ ภารกิจ : 3
เข้าเรียน เข้าเรียน : 26/02/2010
: 33
Job/hobbies Job/hobbies : thesouleater.thai-forum
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านคุณเเม่ครับ

http://thesouleater.thai-forum

ขึ้นไปข้างบน Go down

ข้อมูล Black Star Empty Re: ข้อมูล Black Star

ตั้งหัวข้อ by ~:NaTtApOnG:~ Sun Feb 28, 2010 3:24 pm

อยากให้ทำของทุกคนอ่าครับ
~:NaTtApOnG:~
~:NaTtApOnG:~
ยมทูต ฝึกหัด
ยมทูต ฝึกหัด

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 67
วิญญาณ วิญญาณ : 30155
ภารกิจ ภารกิจ : 5
เข้าเรียน เข้าเรียน : 28/02/2010
: 28
Job/hobbies Job/hobbies : thesouleater.thai-forum

ข้อมูล Black Star Empty ใจ

ตั้งหัวข้อ by ~Maka_Albarn~ Sun Feb 28, 2010 6:28 pm

ขอบคุณค่ะ
~Maka_Albarn~
~Maka_Albarn~
อาจารย์ ชิบุเซ็น
อาจารย์ ชิบุเซ็น

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 12
วิญญาณ วิญญาณ : 27982
ภารกิจ ภารกิจ : 5
เข้าเรียน เข้าเรียน : 28/02/2010

ข้อมูล Black Star Empty Re: ข้อมูล Black Star

ตั้งหัวข้อ by vongolateam Sat Mar 20, 2010 12:18 pm

เอาของตัวอื่นมามั้งดิ

vongolateam
ชาวบ้าน
ชาวบ้าน

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 5
วิญญาณ วิญญาณ : 25895
ภารกิจ ภารกิจ : 1
เข้าเรียน เข้าเรียน : 20/03/2010
Job/hobbies Job/hobbies : BossMaFia

ตั้งหัวข้อ by pm17knot Thu Apr 01, 2010 1:40 pm

ลงอีกหลายๆตัวก้น่าจะดีนะคับ
pm17knot
pm17knot
ผู้ใช้อาวุธ ฝึกหัด
ผู้ใช้อาวุธ ฝึกหัด

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 24
วิญญาณ วิญญาณ : 26067
ภารกิจ ภารกิจ : 0
เข้าเรียน เข้าเรียน : 02/03/2010
Job/hobbies Job/hobbies : http://www.clipmass.com/

ขึ้นไปข้างบน