[ศูนย์ ]~~:: ยินดี ต้อนรับ สู่ รับประทาน ชีวิต:: ~. สวัสดี ทุก ท่าน นะ ครับ ผม เข้า มา แล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วย นะ ครับ ... แจก รูป เกิด ใหม่, เทพ มรณะ, วัน พีซ, กิน คน โซล, นางฟ้า หาง ที่ นี่ เลย ครับ ~ [ศูนย์ /]

Join the forum, it's quick and easy

[ศูนย์ ]~~:: ยินดี ต้อนรับ สู่ รับประทาน ชีวิต:: ~. สวัสดี ทุก ท่าน นะ ครับ ผม เข้า มา แล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วย นะ ครับ ... แจก รูป เกิด ใหม่, เทพ มรณะ, วัน พีซ, กิน คน โซล, นางฟ้า หาง ที่ นี่ เลย ครับ ~ [ศูนย์ /]
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ประธานคลับ อ่านด่วน!!!!!

2 posters

Go down

ประธานคลับ อ่านด่วน!!!!! Empty ประธานคลับ อ่านด่วน!!!!!

ตั้งหัวข้อ by Admin Sat Feb 27, 2010 1:13 pm

เอาล่ะครับ มีเรื่อง สำคัญมากจะ บอกนะครับ

คือ เรื่อง "บัตรสมาชิกชมรม" ผมอยากจะจำกัด ขนาด บัตร สมาชิก ชมรม ไว้ที่ 500x200 นะครับ

หรือ ขนาดเท่า BG ด้านล่าง ของผม

ประธานคลับ อ่านด่วน!!!!! 2untitled12

^
^
ขนาดแบบนี้นะครับ (ห้ามก๊อป BG ผมนะ T^T)

ยังไง ก็ช่วย ทำบัตร ขนาดที่กำหนด ไว้ด้วย ครับ จะได้ไม่ หนัก เซิฟเว่อร์ ครับผม

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Sat Feb 27, 2010 8:51 pm, ทั้งหมด 4 ครั้ง (Reason for editing : ประธานคลับ อ่านด่วน!!!!!)
Admin
Admin
ท่านยมทูต
ท่านยมทูต

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 93
วิญญาณ วิญญาณ : 836197
ภารกิจ ภารกิจ : 3
เข้าเรียน เข้าเรียน : 26/02/2010
: 33
Job/hobbies Job/hobbies : thesouleater.thai-forum
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านคุณเเม่ครับ

http://thesouleater.thai-forum

ขึ้นไปข้างบน Go down

ประธานคลับ อ่านด่วน!!!!! Empty Re: ประธานคลับ อ่านด่วน!!!!!

ตั้งหัวข้อ by ~Maka_Albarn~ Wed Mar 10, 2010 8:26 am

มันเล็กไปไหม
~Maka_Albarn~
~Maka_Albarn~
อาจารย์ ชิบุเซ็น
อาจารย์ ชิบุเซ็น

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 12
วิญญาณ วิญญาณ : 27922
ภารกิจ ภารกิจ : 5
เข้าเรียน เข้าเรียน : 28/02/2010

ประธานคลับ อ่านด่วน!!!!! Empty Re: ประธานคลับ อ่านด่วน!!!!!

ตั้งหัวข้อ by Admin Wed Mar 10, 2010 4:05 pm

-*-ก็คลิ๊กที่รูปสิครับมันดูเเบบนี้เล็กๆเพราะไรมะรุเหมือนกานเเต่จิงๆมันก็ใหญ่พอสมควรนะ
Admin
Admin
ท่านยมทูต
ท่านยมทูต

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 93
วิญญาณ วิญญาณ : 836197
ภารกิจ ภารกิจ : 3
เข้าเรียน เข้าเรียน : 26/02/2010
: 33
Job/hobbies Job/hobbies : thesouleater.thai-forum
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านคุณเเม่ครับ

http://thesouleater.thai-forum

ขึ้นไปข้างบน