[ศูนย์ ]~~:: ยินดี ต้อนรับ สู่ รับประทาน ชีวิต:: ~. สวัสดี ทุก ท่าน นะ ครับ ผม เข้า มา แล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วย นะ ครับ ... แจก รูป เกิด ใหม่, เทพ มรณะ, วัน พีซ, กิน คน โซล, นางฟ้า หาง ที่ นี่ เลย ครับ ~ [ศูนย์ /]

Join the forum, it's quick and easy

[ศูนย์ ]~~:: ยินดี ต้อนรับ สู่ รับประทาน ชีวิต:: ~. สวัสดี ทุก ท่าน นะ ครับ ผม เข้า มา แล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วย นะ ครับ ... แจก รูป เกิด ใหม่, เทพ มรณะ, วัน พีซ, กิน คน โซล, นางฟ้า หาง ที่ นี่ เลย ครับ ~ [ศูนย์ /]
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Fairy Tail

3 posters

Go down

Fairy Tail Empty Fairy Tail

ตั้งหัวข้อ by Admin Wed Mar 03, 2010 5:04 pm

เนื่องจากทุกๆค่ายการ์ตูนยังไม่ได้ซื้อลิขสิทธิ์จึงยังไม่มีพากษ์ไทย
Admin
Admin
ท่านยมทูต
ท่านยมทูต

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 93
วิญญาณ วิญญาณ : 836257
ภารกิจ ภารกิจ : 3
เข้าเรียน เข้าเรียน : 26/02/2010
: 33
Job/hobbies Job/hobbies : thesouleater.thai-forum
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านคุณเเม่ครับ

http://thesouleater.thai-forum

ขึ้นไปข้างบน Go down

Fairy Tail Empty Re: Fairy Tail

ตั้งหัวข้อ by Admin Wed Mar 03, 2010 5:06 pm

หวังว่าคงจะเข้าใจ
Admin
Admin
ท่านยมทูต
ท่านยมทูต

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 93
วิญญาณ วิญญาณ : 836257
ภารกิจ ภารกิจ : 3
เข้าเรียน เข้าเรียน : 26/02/2010
: 33
Job/hobbies Job/hobbies : thesouleater.thai-forum
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านคุณเเม่ครับ

http://thesouleater.thai-forum

Fairy Tail Empty Re: Fairy Tail

ตั้งหัวข้อ by ~:NaTtApOnG:~ Tue Mar 16, 2010 4:04 pm

เห็น Rose บอกกำลังจับตามองอยู่ครับ
~:NaTtApOnG:~
~:NaTtApOnG:~
ยมทูต ฝึกหัด
ยมทูต ฝึกหัด

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 67
วิญญาณ วิญญาณ : 30155
ภารกิจ ภารกิจ : 5
เข้าเรียน เข้าเรียน : 28/02/2010
: 28

ตั้งหัวข้อ by kingdom747 Tue Apr 13, 2010 1:13 am

ต้องรอ
kingdom747
kingdom747
ชาวบ้าน
ชาวบ้าน

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 6
วิญญาณ วิญญาณ : 25996
ภารกิจ ภารกิจ : 0
เข้าเรียน เข้าเรียน : 28/02/2010
: 30
Job/hobbies Job/hobbies : thesouleater.thai-forum.net
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้าน

ขึ้นไปข้างบน