[ศูนย์ ]~~:: ยินดี ต้อนรับ สู่ รับประทาน ชีวิต:: ~. สวัสดี ทุก ท่าน นะ ครับ ผม เข้า มา แล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วย นะ ครับ ... แจก รูป เกิด ใหม่, เทพ มรณะ, วัน พีซ, กิน คน โซล, นางฟ้า หาง ที่ นี่ เลย ครับ ~ [ศูนย์ /]

Join the forum, it's quick and easy

[ศูนย์ ]~~:: ยินดี ต้อนรับ สู่ รับประทาน ชีวิต:: ~. สวัสดี ทุก ท่าน นะ ครับ ผม เข้า มา แล้ว ก็ สมัคร สมาชิก ด้วย นะ ครับ ... แจก รูป เกิด ใหม่, เทพ มรณะ, วัน พีซ, กิน คน โซล, นางฟ้า หาง ที่ นี่ เลย ครับ ~ [ศูนย์ /]
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

METAL SLUG เกมทหารจิ๋วในตำนาน ภาค1-6

Go down

METAL SLUG เกมทหารจิ๋วในตำนาน ภาค1-6   Empty METAL SLUG เกมทหารจิ๋วในตำนาน ภาค1-6

ตั้งหัวข้อ by Q9404017 Fri Nov 26, 2010 2:01 pm

METAL SLUG เกมทหารจิ๋วในตำนาน ภาค1-6

METAL SLUG เกมทหารจิ๋วในตำนาน ภาค1-6   2h13sfeew2yismsu5sew
หลายคนคงรู้จักดี

แนวบุกตะลุย ยิงแหลก ฆ่าบอส ผ่านด่าน

เล่นได้2คนครับ

ใช้ จอยเล่น จะดีมากครับ

ถ้าใช้คีย์บอร์ด ปุ่มC,V,B,Q,R เครื่องอื่นอาจไม่เหมือน

กดF4 เพื่อมเพิ่มแครดิด ก่อนเล่นด้วย กดเท่าไหร่ก็ได้

ขอให้สนุกนะ

partละ28Mb มี6part โหลดทุกไฟล์และไว้ในโฟเด้อเดียวกันถึงแตกไฟล์ได้
ดาวน์โหลด
part1
part2
part3
part4
part5
part6

Q9404017
ชาวบ้าน
ชาวบ้าน

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 2
วิญญาณ วิญญาณ : 24650
ภารกิจ ภารกิจ : 1
เข้าเรียน เข้าเรียน : 23/11/2010
: 35
Job/hobbies Job/hobbies : no

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน